AFYA SALAMA %™
Mpango wa Bima ya Matibabu kwa Vikundi <

Afya Salama
Mafao kwa vikundi vyenye wanachama zaidi ya 10,000
Mafao ya Matibabu kwa Mwaka MATIBABU
Mgonjwa ya kulazwa Tzs. 3,000,000| |Wadi/kitanda, ICU na ICCU
Mgonjwa wa nje |Hadi Tzs. 450,000| |Ypasuaji, dawa maalum & vifaa tiba
Kujifungua kawaida Tzs. 600,000]| |X-Ray, Ultrasound, CT-Scan, MRI, Densitometry Scan
MAFAO YA MAISHA Magonjwa endelevu, sugu, ukimwi na kansa
Mwanachama Tzs. 3,000,000] |Magonjwa ya na kinywa, shingo
Mwenza Tzs.1,500,000] |Mazoezi-tiba, kinywa, shingo
Mtoto Tzs. 700,000] |Magonjwa ambukizi

Hospitali na Pharmacy

Muhimbili, MOI, Amana, Temeke, Cardinal Rugambwa, Regency, Hindu Mandal, TMJ,Tumaini, AAR Clinics, CCBRT,
Burhani, na hospitali nyingine kwenye listi.

JD pharmacy Kariakoo/Masaki/Mlimani city/, Sunrise Pharmacy Muhimbili, Wendy pharmacy na nyinginezo

ADA KWA MWAKA: FAMILIA YA WATU WANNE ADA KWA KILA ANAYEONGEZEKA
Tzs. 230,000 Tzs. 80,000

Vigezo na Masharti
Bima hii ni MAALUM kwa vikundi vya Kikristo PEKEE
Idadi ya familia kwa kikundi ni kuanzia kaya kumi (10)

Umri wa mwanachama kujiunga ni chini ya miaka 64, na umri wa mtoto ni chini ya miaka 18
Size ya kaya isizidi watu sita - M+5 ( Mwanachama, mwenza na watoto wanne )

Ukomo wa mafao ni kwa familia kwa mwaka, na hakuna muda wa kusubiri (waiting period)
Huduma inapatikana kwa hospitali zilizosajiliwa katika mpango huu

Zingatia masharti yaliyopo katika mkataba (policy)

MAWASILIANO Bima hii ya Nia Njema imebuniwa na
Acclavia Insurance Brokers kuratibiwa na Acclavia Insurance Brokers
Jamhuri Street, P.O.Box 8963, Dar es Salaam ¥ i

Simu: 0715 403 212 au 0759 155 277 ACC@AV]A \

Barua pepe: acclavia@gmail.com -
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