
Bima ya Jumuiya Ndogondogo

Nia njema ni nini?

✔ Bima ya maisha ya vikundi ya gharama nafuu iliyobuniwa na Acclavia Insurance

na kupewa amana na Sanlam Life Insurance (T).

✔ Kwa mchango mdogo wa kuanzia Tzs. 18,000 kwa mwaka, mwanakikundi

wanapata mafao kuanzia Tzs. 3,500,000.

✔ Malipo hutolewa ndani ya saa 24—48 baada ya kuwasilishwa kwa nyaraka na

uongozi wa kikundi.

✔  Inatumia teknolojia (MIS na malipo kwa simu) kukupa urahisi, uharaka na ufanisi.

Nini faida za kujiunga Nia njema ?

✔ Kumlinda mwanakikundi, mwenza na hadi watoto sita katika mipango mitatu

ya mafao kama inavyoonekana katika jedwali.

Mafao Kipepeo Njiwa Tausi

(Tzs) (Tzs) (Tzs)

Mwanachama 3,500,000 6,000,000 10,000,000

Mwenza 3,500,000 5,000,000 5,000,000

Mtoto 1,500,000 2,000,000 3,000,000

Ulemavu 3,500,000 6,000,000 10,000,000

Elimu 600,000 600,000 600,000

Ada ya kaya kwa mwaka 18,000 30,000 50,000
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Ada ya kila mzazi 24,000 54,000 60,000

Mafao ya mzazi 500,000 1,000,000 1,500,000

FOMU YA KUJIUNGA NAMPANGOWA BIMA YA NIA NJEMA
Kama kikundi chako kinataka kujiunga na mpango huu, tafadhali jaza fomu
hii kisha iwasilishe kwa Acclavia Insurance Brokers.

1. Jina la kikundi:

2. Anwani ya kikundi:

3. Aina ya shughuli za kikundi

4. Idadi ya wanakikundi wanaojiunga na Nia Njema

5. Je kuna kampuni nyingine ya bima au taasisi nyingine yenye huduma za bima
inawakatia bima yeyote ya kikundi? □NDIYO □ HAPANA

6. Kama ndiyo, elezea aina ya bima hiyo kwa ufupi.

Mpango wa Nia Njema mliouchagua

Mpango wa bima Ada ya bima

□ Afya salama 230,000

□ Kipepeo – Nia njema 18,000

□ Njiwa – Nia njema 30,000

□ Tausi – Nia njema 50,000

□ Bima ya mkopo 1% ya mkopo

□ Bima ya biashara Kuanzia 50,000

□ Bima ya ajali (boda boda) Kuanzia 50,000

7.Mahitaji mengine ya bima kwa kikundi:
□Bima ya nyumba – moto,wizi
□Kilimo - mazao
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□Mifugo
□Nyinginezo, taja…………………………………………………………….

8. Idadi ya wanakikundi

9. Kiasi cha ada ya bima kinacholipwa: Tshs/USD

10. Jina na simu ya mwakilishi wa kikundi kwa ajili ya mawasiliano
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UTHIBITISHOWA UONGOZI WA KIKUNDI

Kikundi kinakubali kuwasilisha listi ya majina ya wanakikundi wote na wategemezi
kwa kampuni ya Acclavia Insurance Brokers kwa ajili ya usajili wa Bima ndani ya
mpango wa Nia Njema. Taarifa pia iwasilishwe ya wanakikundi wapya wanaojiunga
na kikundi na kujiunga na mpango wa bima ya Nia Njema. Kikundi pia kinakubali
kulipa ada inayotakiwa ili kuweza kunufaika na mpango wa bima hii.

Zingatia ulinzi wa bima hii hautaanza hadi: -

1.Maombi haya yamepokelewa na kupitishwa na kampuni katika ofisi zake za Makao
Makuu Dar es Salaam.

2.Malipo ya ada yamelipwa kwa kampuni ya bima yenye amana ya bima husika
iliyochaguliwa na kikundi ( Strategis Insurance Company – kwa bima ya afya na
Sanlam Life Insurance Limited kwa bima ya maisha).

3.Mfumo wa teknolojia wa taarifa (Nia Njema Software) za Parokia utawekwa na
Acclavia kama itahitajika.

1. Jina la kiongozi wa Kikundi Saini na tarehe

2. Jina la kiongozi wa Kikundi Saini na tarehe

Muhuri

MALIPO YOTE YAFANYIKE KWA:

ACCLAVIA INSURANCE BROKERS:

DTB BANK ACCOUNT NO: 001 – 2015001

NMB BANK ACCOUNT NO: 2011-0041-067
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